Top 5 Challenges in Manufacturing Industries

How to Connect PC Internet to Mobile via WiFi

దీనికి సంబంధించిన కొన్ని సంబంధిత సమస్యలతో పాటు, తయారీ ఉత్పత్తులలో పరిశ్రమ ఎదుర్కొంటున్నవి:

1. రెగ్యులేటరీ కంప్లైయెన్స్ మరియు ట్రేసిబిలిటీ: అన్ని రంగాల తయారీదారులు పెరుగుతున్న నిబంధనలను ఎదుర్కొంటారు, ఇది పారవేయడం మరియు పునరుద్ధరణ విధానాలను నిర్వహించడానికి ఉత్పత్తి భద్రతను నిర్ధారించడం. వినియోగదారులు కొన్ని నిబంధనల నుండి లబ్ది పొందవచ్చు మరియు ప్రతి నిబంధన అవసరాలకు అనుగుణంగా ఉండే సంస్థలకు అదనపు భారాన్ని జోడిస్తుంది. ప్రపంచ సరఫరా గొలుసులలో పూర్తి దృశ్యమానత తయారీదారులచే నిర్ధారిస్తుంది మరియు వారు తమ సొంత గౌరవాన్ని మరియు సరఫరాదారుల యొక్క రుజువును నిరూపించగలరు. నిర్దిష్ట వస్తువులను ఎక్కడ ఉపయోగించారో ట్రాక్ చేసే సామర్థ్యం లేదా కస్టమర్ సైట్‌లోని అంతిమ వస్తువు నుండి తయారీలో ఉపయోగించిన నిర్దిష్ట పదార్థాలకు తిరిగి వెళ్ళే సామర్థ్యాన్ని నిబంధనలకు అవసరం. నిబంధనలను దృష్టిలో ఉంచుకోవడం మరియు వర్తింపు రిపోర్టింగ్‌ను నిర్వహించడం అనేది అనేక ఉత్పాదక సంస్థలలో బహుళ వ్యక్తులు లేదా బృందాలకు పూర్తి సమయం చర్య.

2. ఉత్పత్తిని సంబంధితంగా ఉంచడానికి: ఉత్పత్తి ఆవిష్కరణలు వేర్వేరు వేగంతో వస్తాయి మరియు తయారీదారులు నిలబడటానికి కష్టపడతారు. కొత్త కాన్సెప్ట్‌తో కంపెనీలు మార్కెట్‌లో మొదటి స్థానంలో ఉండటానికి పోటీపడతాయి, నాణ్యమైన పదార్థాలపై దశలను దాటవేయాలనే ప్రలోభం సవాలుగా ఉంటుంది. వైర్లు మరియు కేబుల్స్ వంటి నిర్దిష్ట పదార్థాలు ఆపరేటింగ్ పరిస్థితులకు అనుగుణంగా ఉండేలా కంపెనీలకు తగిన సమయం ఉండాలి. క్రొత్త ఉత్పత్తి పేలవమైన నాణ్యతను తరిమికొట్టడానికి మంచి నాణ్యత గల ఖ్యాతిని పెంచుకోవాలి. కొత్త ఉత్పత్తి ఆలోచనలను అవకాశంగా వదిలేయడం కంటే కంపెనీలు ఆవిష్కరణలను నిర్వహించడం గురించి మరింత క్రమబద్ధంగా మారతాయి. ఉత్పత్తిలో ప్రాధాన్యతలు చాలా త్వరగా మారుతున్నాయి, ఇది ఒకప్పుడు జనాదరణ పొందిన ఉత్పత్తుల ప్రవేశాన్ని ఆలస్యం చేస్తుంది. తయారీ విజయవంతం కావడానికి పైప్‌లైన్‌లో కొత్త ఉత్పత్తి ఆలోచనలు మరియు ఆవిష్కరణల స్థిరమైన ప్రవాహాన్ని ఉంచడానికి విధానాలను అమలు చేయడం చాలా అవసరం.

3. వృద్ధాప్య శ్రామికశక్తి / నైపుణ్యాల అంతరం: వయస్సు ప్రకారం, కార్మికులు పదవీ విరమణ చేసి, తమ శ్రామిక శక్తిని విడిచిపెట్టి, వారితో పాటు వారి కష్టపడి నేర్చుకున్న నైపుణ్యాలు మరియు అనుభవాన్ని తీసుకుంటారు. కొత్తవారికి చాలా క్లిష్టమైన పాత్రలకు అవసరమైన నైపుణ్యాలు లేనందున పదవీ విరమణ చేస్తున్న కార్మికులు సులభంగా భర్తీ చేయబడరు. ఈ పాత్రలను పూరించడానికి యువ కార్మికులకు విద్యా వ్యవస్థలో విషయాలు మరియు నైపుణ్యాల శిక్షణ ఉందో లేదో తనిఖీ చేయడానికి తయారీదారులు తమ సంఘాల్లోని పాఠశాలలతో కలిసి పనిచేయవలసి ఉంటుంది. అంతేకాకుండా, తయారీదారులు వృద్ధాప్య శ్రామిక శక్తితో మరింత సరళంగా ఉండాల్సిన అవసరం ఉంది, తద్వారా కార్మికులు అకస్మాత్తుగా పదవీ విరమణ చేయకుండా పార్ట్ టైమ్ పని చేయడం ద్వారా మందగించడానికి వీలు కల్పిస్తుంది. ఇది వృద్ధాప్య కార్మికులకు వారి నైపుణ్యాన్ని తరువాతి తరాల కార్మికులకు అందించడానికి వీలు కల్పిస్తుంది.

4. పర్యావరణ ఆందోళనలు: ఉత్పాదక ప్రక్రియ యొక్క వివిధ అంశాలు స్థానిక మరియు ప్రాంతీయ నిబంధనల ద్వారా ప్రభావితమవుతాయి, కొన్ని పదార్థాలను ఉపయోగించగల సామర్థ్యం నుండి, కార్మికుల బహిర్గతం వరకు, వ్యర్థాలను మరియు ఉపఉత్పత్తులను పారవేయడం వరకు. తయారీకి కఠినమైన వాతావరణం ఉంది, అందువల్ల సరైన సంరక్షణ మరియు పరికరాలతో కార్మికుల భద్రత మరియు ఆరోగ్యాన్ని నిర్ధారించాలి. వ్యర్థ ఉత్పత్తులను పారవేయడం మరియు రీసైక్లింగ్ పదార్థాలు తయారీకి ఖర్చులు మరియు సంక్లిష్టతను జోడిస్తాయి మరియు కార్మికులు మరియు కస్టమర్లకు ఆరోగ్యకరమైన వాతావరణం మరియు రక్షణను ఇస్తాయి.

5. అవుట్‌పుట్‌తో సమతుల్యతను కాపాడుకోవడానికి: తయారీ విభాగంలో పరికరాల పనితీరును కొనసాగించడం చాలా అవసరం. ఉత్పత్తిని పెంచడంలో మరియు డెలివరీ లీడ్ టైమ్‌లతో కస్టమర్ సంతృప్తిని నిర్ధారించడంలో సహాయపడే ధరించే వైర్లు మరియు కేబుల్‌లతో సహా నివారణ నిర్వహణను క్రమం తప్పకుండా తీసుకోవాలి. నివారణ నిర్వహణను వాయిదా వేయడానికి లేదా ఫ్యాక్టరీ భాగాలను తక్కువ నాణ్యత గల వస్తువులతో భర్తీ చేయడానికి తయారీదారులు కొన్నిసార్లు శోదించబడతారు. ఈ తక్కువ భాగాలు ఆపరేటింగ్ పరిస్థితులకు నిలబడలేకపోతే ఈ అభ్యాసం కఠినమైన ఉత్పాదక వాతావరణంలో అసురక్షిత పరిస్థితులను సృష్టిస్తుంది. తయారీదారుల స్పెసిఫికేషన్లకు అనుగుణంగా లేదా మించిపోయే భాగాలు, కేబుల్స్ మరియు వైర్లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఆపరేటింగ్ ఖర్చును తక్కువ మరియు అవుట్పుట్ అధికంగా ఉంచవచ్చు మరియు సిఫార్సు చేసిన షెడ్యూల్స్‌లో నివారణ నిర్వహణను నిర్వహించడం ద్వారా కార్మికుల భద్రతకు భరోసా ఉంటుంది. ఈ సవాళ్లను ఎదుర్కోవడం ద్వారా తయారీ సంస్థలు ప్రస్తుత చట్టం మరియు సాంకేతిక పరిజ్ఞానంపై ఉండగలవు మరియు కార్మికుల అవసరాలను తీర్చడానికి ప్రతిస్పందించగలవు మరియు అన్ని పార్టీల యొక్క ఉత్తమ ప్రయోజనాలకు బాధ్యతగా పనిచేస్తాయి.

 

 

పరిచయం

మీ ఫ్లైట్ తప్పిపోకుండా ఉండటానికి సమయాన్ని ఉంచడం ఇబ్బందికరంగా ఉంటుంది. ఎందుకంటే మీరు ప్రణాళిక లేని కార్యాచరణలో చిక్కుకుపోవచ్చు, అది మీ తిరిగి చెల్లించని టికెట్‌ను రద్దు చేస్తుంది. “మీరు మిల్లీసెకన్ల విలువను తెలుసుకోవాలనుకుంటే, జాప్యం కారణంగా విమానంలో తప్పిన వ్యక్తిని అడగండి” అని చెప్పబడింది. దీన్ని నివారించడానికి, మీరు మీ ఆటోమొబైల్‌ను పార్కింగ్ చేయడం మరియు విమానాశ్రయానికి సమీపంలో ఉన్న ఆటోమొబైల్స్ కోసం ప్రైవేట్ పార్కింగ్ అందించే సంస్థలో ఉండటాన్ని పరిగణించవచ్చు.

ఇది రాత్రి లేదా విమానానికి కొన్ని గంటల ముందు కావచ్చు.

పార్కింగ్ బోలెడంతలు మరియు రకాలు

గరిష్ట గంటలలో (సోమవారాలు లేదా సెలవులు వంటి అధిక ప్రయాణ సీజన్లు) పార్కింగ్ విమానాశ్రయాలలో ఎల్లప్పుడూ చాలా మంది వినియోగదారులు ఉంటారు. కొన్ని సమయాల్లో, వారు అన్నింటికీ వసతి కల్పించడానికి స్థలం లేకపోవచ్చు మరియు అందువల్ల, ఈ ప్రదేశం చాలా రద్దీగా మారుతుంది. అందువల్ల, మీ ప్రయాణ సమయం ఎప్పుడు ఉంటుందో బట్టి మీరు ముందుగానే స్థలాన్ని బుక్ చేసుకోవాలి.

పార్కింగ్ స్థలాలు వాటి నిర్దిష్ట వ్యయం మరియు భద్రతను బట్టి మారుతూ ఉంటాయి. ఉదాహరణకు: మీ ఆటోను ప్రైవేట్ పార్కింగ్ స్థలంలో ఉంచడం మీకు ఆహ్లాదకరమైన మరియు ప్రశాంతమైన అనుభవాన్ని ఇస్తుంది. అటువంటి పార్కింగ్ ప్రదేశాలలో, భద్రతా చర్యలుగా పనిచేయడానికి గ్యారేజీ వద్ద ఎల్లప్పుడూ సిసిటివి కెమెరాలు ఏర్పాటు చేయబడతాయి. మరోవైపు, మీ ఆటోను రద్దీగా లేదా రద్దీగా ఉంచడం వల్ల భద్రత విషయంలో మీకు అసౌకర్యం కలుగుతుంది.

ధర పార్కింగ్ విమానాశ్రయం

అటువంటి సంస్థలలో స్వల్పకాలిక పార్కింగ్ దీర్ఘకాలిక పార్కింగ్‌తో పోలిస్తే తక్కువ ఖర్చుతో ఉంటుంది. చాలా రోజులు పట్టే యాత్రకు వెళ్ళేటప్పుడు, మీ కారును ఈ విమానాశ్రయం వద్ద ఉంచడం చాలా ఖరీదైనది. రేట్లు అధికంగా అనిపించినప్పటికీ, ప్రధాన ప్రయోజనం ఏమిటంటే, మీ స్థలాన్ని సమయానికి ముందే రిజర్వు చేసుకునే అవకాశం మీకు లభిస్తుంది.

ఈ కంపెనీలు చాలా మీ వాహనానికి భద్రతను అందించడమే కాకుండా, వాలెట్ పార్కింగ్, ఆటో వాషెస్ మరియు మీ ఆటోకు చమురు మార్పులు వంటి అదనపు సేవలను కూడా అందిస్తాయి. ఇది అదనపు రుసుమును కోరుతుంది. గరిష్ట గంటలలో, ధర వేగంగా పెరుగుతుంది, ఎందుకంటే అధిక ప్రయాణాలలో, మా స్థలాలు సాధారణంగా నిండి ఉంటాయి మరియు సమయానికి ముందే స్థలాన్ని కేటాయించడం మీకు కష్టమవుతుంది.

ముగింపు

ఎప్పటికప్పుడు ప్రయాణించే వ్యాపారవేత్తలకు పార్కింగ్ విమానాశ్రయాలు చాలా ప్రయోజనకరంగా ఉంటాయి. అటువంటి సేవలను అందించే మీ విమానాశ్రయానికి సమీపంలో మీరు చాలా కంపెనీలను కనుగొనవచ్చు. కొన్ని సందర్భాల్లో, కంపెనీలు తమ గౌరవనీయ కస్టమర్లకు ఆఫర్లను ఇస్తాయి. ఆఫర్లు ఫ్రీ-నైట్ పార్కింగ్, ఉచిత ఆటో వాష్ లేదా సాధారణ రేట్లపై డిస్కౌంట్ కావచ్చు. అందువల్ల మీరు ప్రైవేట్ పార్కింగ్ విమానాశ్రయాన్ని ప్రయత్నించాలి!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *