Solution to the Parking Conundrum

వాహనం యొక్క భద్రత లేదా మన్నిక విషయానికి వస్తే, విండ్‌షీల్డ్ ప్రజల మనస్సుల్లోకి ప్రవేశించే చివరి విషయం. ఏదేమైనా, ఈ అజ్ఞానం మిమ్మల్ని వందల డాలర్ల విలువైన డబ్బును సంపాదించడానికి దారితీస్తుంది. స్వల్ప నష్టం లేదా విండ్‌షీల్డ్ స్క్రాచ్ కూడా మీకు చాలా ఖర్చు అవుతుంది. వాహనం యొక్క సరైన పనితీరు కోసం ఇది చాలా ముఖ్యమైన భాగం అని ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు.

వాహనానికి విండ్‌షీల్డ్‌లు ఎందుకు ముఖ్యమైనవి?

కారు యొక్క విండ్‌షీల్డ్ భద్రతలో ప్రధాన పాత్ర పోషిస్తుంది మరియు ఫైర్‌వాల్ యొక్క శక్తిని కూడా ప్రభావితం చేస్తుంది, తద్వారా విదేశీ వస్తువులు ప్రయాణీకుల కంపార్ట్‌మెంట్‌లోకి ప్రవేశించకుండా మరియు ప్రయాణీకులను విముక్తి పొందకుండా నిరోధిస్తాయి. రోల్‌ఓవర్ ప్రమాదంలో ఇవి పైకప్పు బలం 30% వరకు ఉంటాయి. సరిగ్గా వ్యవస్థాపించబడిన విండ్‌షీల్డ్ ఎయిర్‌బ్యాగ్‌ను ఖచ్చితంగా ఉపయోగించడంలో సహాయపడుతుంది.

అందువల్లనే ఇతర సేవలలో విండ్‌షీల్డ్ క్రాక్ మరమ్మత్తు మరియు ఆటో గ్లాస్ మరమ్మతు అవసరం ఉంది. మీ వాహనం యొక్క సరైన నిర్వహణ మరియు దుస్తులు మరియు కన్నీటి కోసం, మీరు ఈ రంగంలో చాలా సంవత్సరాల అనుభవం ఉన్న మరమ్మతు కేంద్రాన్ని సంప్రదించాలి.

విండ్‌షీల్డ్ మరమ్మతు

బలమైన పదార్థం యొక్క సృష్టి కోసం, విండ్‌షీల్డ్ స్పష్టమైన భద్రత మరియు రెండు గాజు పలకల లామినేట్తో రూపొందించబడింది. విండ్‌షీల్డ్ ఈ రెండు పదార్థాల మధ్య ఉంచబడుతుంది, అది రెండింటి మధ్య శాండ్‌విచ్ చేసినట్లు కనిపిస్తుంది. ఎందుకంటే ఇది ఒకేసారి బగ్స్, దుమ్ము మరియు రాళ్ళ నుండి ఒకరిని రక్షించే ఉద్దేశ్యంతో ఉద్దేశించబడింది, అదే సమయంలో వాహనం బోల్తా పడితే కారు పైకప్పును చూర్ణం చేయకుండా నిరోధిస్తుంది. ఈ రోజుల్లో మీ చేతివేళ్ల వద్ద విండ్‌షీల్డ్ పున ments స్థాపనలను పొందడం చాలా సులభం.

రహదారి నుండి వేగంగా డ్రైవ్ చేస్తుంటే చెట్ల కొమ్మలతో పాటు రాళ్ళు మరియు గులకరాళ్ళతో విండ్‌షీల్డ్స్ సులభంగా దెబ్బతింటాయి. ఇలాంటి దృశ్యాలను నివారించడానికి మీరు వాహనాన్ని వేగంగా నడపడం మానేసి అదనపు జాగ్రత్తలు తీసుకునేటప్పుడు డ్రైవ్ చేయాలి. నిర్మాణాత్మకంగా వాహనం యొక్క చట్రంలో విండ్‌షీల్డ్‌లు కూడా ఒక భాగం. మీకు విండ్‌షీల్డ్ పగుళ్లు ఉన్నప్పుడు, ప్రమాదం సంభవించే అవకాశాలు లేదా విండ్‌షీల్డ్ ముక్కలైపోయే అవకాశాలు రెట్టింపు అవుతాయి.

విండ్‌షీల్డ్ పగుళ్లు

తీవ్రమైన విండ్‌షీల్డ్ పగుళ్లు ఉన్నట్లయితే, మీరు మరమ్మతులకు వెళ్లవచ్చు లేదా పొరుగున ఉన్న స్థానిక-ఆటో గ్లాస్ పున ment స్థాపనను సంప్రదించవచ్చు. నిమిషాల వ్యవధిలో, సాంకేతిక నిపుణులు మీ సేవకు చేరుకుంటారు. ఉదాహరణకు, విండ్‌షీల్డ్‌ను ముక్కలుగా ముక్కలు చేయడానికి ఇనుప పైపు కారణమైతే, ఈ కాలంలో సురక్షితమైన డ్రైవింగ్ చట్టవిరుద్ధం.

ఆటో గ్లాస్ మరమ్మతులు

ఆటో గ్లాస్ మరమ్మతు దుకాణాలు మరమ్మతులతో పాటు ప్రత్యామ్నాయాలను కూడా అందిస్తాయి. సర్వీస్ ఆటో గ్లాస్ మరమ్మతు దుకాణాలు ఒకటిన్నర డాలర్ పరిమాణం కంటే ఎక్కువ పగుళ్లను మరమ్మతులు చేయకపోవటానికి కారణం ఏమిటంటే, మరమ్మత్తు ప్రక్రియతో మేము పూర్తి చేసిన తర్వాత తక్కువ సమయంలో పగుళ్లు వ్యాప్తి చెందడం చాలా సులభం.

విండ్‌షీల్డ్ చిప్ మరమ్మతులు

విండ్‌షీల్డ్ దెబ్బతిన్న సందర్భంలో మీరు చేయగలిగినంత త్వరగా విండ్‌షీల్డ్ మరమ్మత్తు చేయడమే మీరు చేయగలిగే గొప్పదనం. మీరు విండ్‌షీల్డ్ చిప్‌ను స్పష్టంగా చూడాలనుకుంటే, మీరు విండ్‌షీల్డ్ చిప్ మరమ్మతు కోసం వెళ్ళాలి, అది ఎంత త్వరగా పూర్తవుతుందో దానిపై ఆధారపడి ఉంటుంది. మీ రాష్ట్ర / నగరంలోని నైపుణ్యం కలిగిన సాంకేతిక నిపుణులు అందించే సేవల గురించి మరింత తెలుసుకోవడానికి మీరు ‘నా దగ్గర విండ్‌షీల్డ్ మరమ్మత్తు’ మరియు ‘నా దగ్గర ఆటో గ్లాస్ పున ment స్థాపన’ కోసం చూడవచ్చు.

ది డైలమ్మా

నివాస ప్రాంతాలు, అపార్టుమెంట్లు, వాణిజ్య కార్యాలయాలు, దుకాణాలు, వాణిజ్య భవనాలలో నివసించడం గురించి పెద్ద సమస్య పార్కింగ్ స్థలాలు. చాలా రోజుల తరువాత ఇంటికి వచ్చి మీ పార్కింగ్ స్థలాన్ని వేరొకరి కారు ఆక్రమించడం కంటే పెద్ద నిరాశ మరొకటి లేదు. ఆ సమయంలో, ఒకరు చేయాలనుకుంటున్నది ఒకరి గొంతును చీల్చుకోవడమే ఎందుకంటే దానిని అంగీకరిద్దాం; ఎవరైనా ఎంతసేపు గమనికలు వ్రాస్తూ ఉంటారు మరియు యజమాని తెలుసుకోవడానికి మరియు వారి ప్రదేశంలో పార్క్ చేయకుండా ఉండటానికి వదిలివేయవచ్చు. గమనికలు రాయడం లేదా అలాంటిదే చేయడం తరువాతి సమయం నుండి పార్కింగ్ స్థలాన్ని నిర్ధారిస్తుందని ఒకరకమైన హామీ ఉంటే, జీవితం చాలా సరళంగా ఉంటుంది!

పరిష్కారం

ఎలా మరియు ఎక్కడ చూడాలో మీకు తెలిస్తే ప్రతి సమస్యకు దీనికి పరిష్కారం ఉంటుంది. పార్కింగ్-సంబంధిత సమస్యల కోసం, ప్రతి ఒక్కరూ పరిష్కరించే ఏకైక పరిష్కారం వారి నియమించబడిన పార్కింగ్ స్థలాన్ని పూర్తిగా పరిమితం చేయడం. “నా స్థలంలో పార్క్ చేయడానికి కూడా ఎవరూ ధైర్యం చేయకూడదు” అంటే ప్రతి ఒక్కరి ఆలోచన విధానం. ఈ సమస్యకు పరిష్కారం సాంకేతిక పరిజ్ఞానం ద్వారా లాక్ లాగా పరిష్కరించబడింది: మీ పార్కింగ్ బేను ఆక్రమించకుండా ఇతరులను పూర్తిగా నిషేధించే లాక్ మరియు మిమ్మల్ని శపించటం మరియు కోపంతో నింపడం. ఈ తాళాలు (పార్కింగ్ తాళాలు అని పిలుస్తారు) చాలా సరళమైన ఉద్యోగాలను కలిగి ఉంటాయి- అవి నిశ్చితార్థం చేస్తున్నప్పుడు, లాక్ ఉంచిన మరియు యజమాని సక్రియం చేసిన పార్కింగ్ స్థలాన్ని మరే కారు కూడా ఆక్రమించదు. ప్రామాణిక తాళం మరియు కీ వ్యవస్థను ఉపయోగించి ఈ తాళాలను బహుళ మార్గాల ద్వారా సక్రియం చేయవచ్చు లేదా బ్లూటూత్, ఇన్‌ఫ్రారెడ్, వైఫై లేదా ఇంటర్నెట్ ద్వారా స్వయంచాలకంగా నియంత్రించవచ్చు.

పని

పార్కింగ్ తాళాల పని చాలా సులభం. మానవీయంగా సక్రియం చేయబడిన తాళాలు స్వయంచాలకంగా పనిచేసే వాటి కంటే భిన్నమైన పద్ధతిలో పనిచేస్తాయి.

మాన్యువల్ తాళాలు యజమాని దాని ప్యాడ్‌లాక్ సరిగ్గా అన్‌లాక్ చేయబడిన తర్వాత సక్రియం చేయబడిన అడ్డంకిని పెంచే పద్ధతిలో పనిచేస్తుంది (నియమించబడిన కీ ద్వారా). మీ స్థలాన్ని ఎవరైనా హైజాక్ చేయకుండా నిరోధించడానికి ఈ అవరోధం తరువాత దృ ce మైన సిమెంటు ఉపరితలంపై పార్కింగ్ స్థలంలో ఉంచవచ్చు. మీరు బహుశా మొత్తం నిర్మాణాన్ని ఎత్తివేయవచ్చు, దానిని వేరే చోటికి తరలించవచ్చు మరియు స్థలాన్ని తీసుకోవచ్చు అని చాలామంది ప్రస్తుతం ఆలోచిస్తున్నారు. కానీ కాదు. మొత్తం సెటప్ ఎవ్వరూ దాన్ని ఎగరవేసి వేరే చోటికి తరలించలేని రీతిలో అక్కడికక్కడే పరిష్కరించబడింది. అలాగే, దాని పొజిషనింగ్ ఒక వాహనం ఏదో ఒకవిధంగా బైపాస్ చేయడానికి తగినంత స్థలాన్ని అనుమతించని విధంగా తయారు చేయబడింది. యజమాని తిరిగి వచ్చాక, అతడు / ఆమె ప్యాడ్‌లాక్‌ను అన్‌లాక్ చేయవచ్చు, అడ్డంకిని తగ్గించవచ్చు మరియు వారి బేలలో శాంతియుతంగా పార్క్ చేయవచ్చు.
ఆటోమేటిక్ తాళాలు ఉపయోగించడానికి చాలా సులభం. వారు గ్యారేజ్ క్లిక్కర్ మాదిరిగానే పని చేస్తారు. రిమోట్‌లోని ఒక బటన్ యొక్క సరళమైన పుష్ మరియు విలోమ U- ఆకారపు ప్రొజెక్షన్ వైపుల నుండి ఎత్తు వరకు పెరుగుతుంది, అది ఏ వాహనాన్ని దాటడానికి అనుమతించదు. ఆటో తాళాలు ఎక్కువగా బ్లూటూత్ నియంత్రణలో ఉంటాయి, కానీ అది పట్టింపు లేదు. అవన్నీ ఒకేలా పనిచేస్తాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *